Photomath Plus

Photomath Plus — yfirlit og verð

Photomath Plus er Education þjónusta með áskriftir frá 9,99 USD/mán.. Skoðaðu verðflokka, tiltæka afslætti og valkosti hér að neðan.

Uppfært: júlí 2026

Um Photomath Plus

Photomath Plus er vörumerki fyrir netnámskeið sem starfar á sínum aðalmarkaði. Varan er byggð upp í kringum vörulista yfir fagleg netnámskeið, sjálfstætt nám eða nám í áföngum, og vottorð eða staðfestingar um lok námskeiðs, og býður rekstraraðilinn sig fram sem námsaðstoðarmaður í stærðfræði með myndavélarskönnun, og keppir við Mathway, Symbolab, Microsoft Math Solver og stærðfræðiefni Khan Academy.

Fljótleg staðreynd · Rekstraraðili: Photomath, Inc. (keypt af Google árið 2022) · Höfuðstöðvar: Upphaflega Zagreb, Króatía; nú starfrækt sem hluti af Google LLC (Mountain View, Kalifornía) · Stofnað: Photomath 2014; keypt af Google í maí 2022 · Skráning / eignarhald: Alveg í eigu Alphabet Inc. (NASDAQ: GOOGL) síðan 2022 · Viðmiðunarverð: Photomath Plus ~$9.99/mán eða ~$69.99/ár; ókeypis útgáfa sýnir grunnlausnir skref fyrir skref; 7 daga ókeypis prufuáskrift

Hvað er Photomath Plus?

Photomath Plus starfar í flokknum netnámskeið. Vöruflöturinn miðast við vörulista yfir fagleg netnámskeið, en vörumerkið nær einnig yfir sjálfstætt nám eða nám í áföngum og vottorð eða staðfestingar um lok námskeiðs. Viðskiptavinir nota venjulega Photomath Plus sem hluta af daglegri rútínu sinni í þessum flokki, þess vegna skipta rekstrarsaga, staðbundin markaðssamhæfni og endurnýjunarverð máli ásamt eig listanum.

Rekstraraðilaprófíll

Lagalegur rekstraraðili er Photomath, Inc. (keypt af Google árið 2022). Höfuðstöðvar: Upphaflega Zagreb, Króatía; nú starfrækt sem hluti af Google LLC (Mountain View, Kalifornía). Stofnað: Photomath 2014; keypt af Google í maí 2022. Eignarhaldsstaða: Alveg í eigu Alphabet Inc. (NASDAQ: GOOGL) síðan 2022. Til að tryggja samræmi, úrlausn ágreiningsefna og fyrirtækisskýrslugerð eru eigin tengiliða- og lögfræðisíður rekstraraðilans heimildarheimild.

Af hverju að velja Photomath Plus

Vörustaðsetning og áhersla

Photomath Plus er staðsett sem námsaðstoðarmaður í stærðfræði með myndavélarskönnun, keppir við Mathway, Symbolab, Microsoft Math Solver og stærðfræðiefni Khan Academy. Þessi áhersla mótar verðlíkan þess, samþættingar sem það forgangsraðar og viðskiptavinahópinn sem það miðar á sínum aðalmarkaði.

Fjöldi eiginleika

Þjónustan býður upp á eftirfarandi nefnda eiginleika:

  • Skannaðu handskrifaðar eða prentaðar stærðfræðivandamál með myndavél símans
  • Animeruðar skref-fyrir-skref lausnir fyrir algebru, rúmfræði, örkúlafræði, tölfræði
  • Margar lausnaraðferðir (þáttun, annars stigs jöfnuregla, fullkomnun rétthyrnings, o.s.frv.)
  • Stuðningur við orðavandamál og grafískan flutning
  • Textbook lausnir fyrir vinsælar bandarískar, breskar og alþjóðlegar kennslubækur
  • iOS og Android forrit með lausn án nettengingar fyrir margar tegundir vandamála
  • Útskýringar á lausnum á mörgum tungumálum

Vörulisti og námslíkan

Eftir kaup Google árið 2022 hefur Photomath haldið áfram undir eigin vörumerki á meðan Google samþættir tæknina í Search og Lens. Fram til ársins 2024-2026 hefur Photomath verið áfram eitt mest niðurhalaða menntaforrit í heiminum. Munar á Mathway og Symbolab með notendaupplifun sem byggir fyrst á myndavélarskönnun.

Verðlagning árið 2026

Photomath Plus birtir áætlunarverð á eigin vefsíðu, og verðið sem sýnt er fyrir hvern notanda fer eftir landi, gjaldmiðli og virku kynningartímabili. Viðmiðunarverð: Photomath Plus ~$9.99/mán eða ~$69.99/ár; ókeypis útgáfa sýnir grunnlausnir skref fyrir skref; 7 daga ókeypis prufuáskrift. Subger fylgist með breytingum á áætlunum land fyrir land, svo sannreyndu alltaf lifandi verð fyrir þinn markað í verðflokknum hér að neðan áður en þú skuldbindur þig.

StigHvað þú færð
Photomath ókeypisSkannaðu og leystu stærðfræðivandamál með grunnlausnum skref fyrir skref
Photomath Plus mánaðarlega~$9.99/mán fyrir animeraðar kennslur, textbook lausnir og 'af hverju' útskýringar
Photomath Plus árlega~$69.99/ár fyrir sömu Plus eiginleika á afslætti
Fjölskyldu / foreldraáætlunÞar sem það er í boði; athugaðu app verslunina fyrir núverandi valkosti
Hvað á að athugaHvar á Subger
Núverandi verð í þínu landiVerðflokkur hér að neðan
Skref-fyrir-skref leiðbeiningar um afpöntunHvernig á að afpanta Photomath Plus
Virk tilboðPhotomath Plus tilboð
KynningarkóðarPhotomath Plus kynningarkóðar
Endurnýjun vs. kynningarverðPhotomath Plus sannverðsrekjari

Photomath Plus forrit og vettvangastuðningur

VettvangurUmfjöllun
VefurJá — aðalflötur
iOS app
Android app
TölvupósturNámsframvinda og tilboð
LMS samþættingarFyrir fyrirtækjareikninga þar sem það er stutt
SamfélagSpjallborð eða spjall

Vörulisti og námslíkan í smáatriðum

Byggt á atriðum sem nefnd voru fyrr í þessari lýsingu, miðast staða Photomath Plus árin 2025-2026 við þá aðgreiningar sem hér hafa verið nefndar. Fyrir ákvarðanir um innkaup og persónulegan fjárhagsáætlun árin 2025-2026 eru hagnýtu spurningarnar fyrir Photomath Plus hegðun endurnýjunarverðs eftir kynningartilboð, nákvæmir eiginleikar sem opnast á hverju stigi, stuðningur við greiðslumáta og tungumál og rásir fyrir þjónustuver.

Þessir þættir vega oft þyngra en hráur fjöldi eiginleika þegar borið er saman Photomath Plus við samkeppnisvalkosti.

Notkunartilvik sem Photomath Plus hentar

  • Nemendur í starfsþróun sem byggja upp nýja færni
  • Fagfólk sem eykur færni sína í nýrri tækni
  • Starfsskiptingar sem nota námsleiðir
  • Nemendur sem bæta við háskólanám
  • Fyrirtæki á teymisnámsáætlunum

Innkaupalisti áður en þú skuldbindur þig

Áður en þú skráir þig á Photomath Plus, farðu yfir þennan stutta lista:

  • Staðfestu lifandi verð í þínu landi í verðflokknum hér að neðan; söluaðilalistaverð eru mismunandi eftir svæðum og gjaldmiðlum.
  • Athugaðu endurnýjunarverð, ekki bara kynningarverð — margir rekstraraðilar í netnámskeiðageiranum bjóða afslátt af fyrsta tímabilinu og fara aftur í hærra endurnýjunarverð.
  • Athugaðu að stigið sem þú velur inniheldur nefnda eiginleika; inngangsstig hafa oft aðgang að mest nothæfum eiginleikum.
  • Skoðaðu Photomath Plus afpöntunarleiðbeiningar svo þú vitir hvernig á að hætta ef varan hentar ekki.
  • Fyrir heimilis-, fjölskyldu- eða teymisútgáfur, staðfestu fjölnotenda stuðning á hærra stigi frekar en byrjunaráætlun.

Algengar spurningar

Hver rekur Photomath Plus og hvar er það staðsett?

Photomath Plus er rekið af Photomath, Inc. (keypt af Google árið 2022), með höfuðstöðvar í Upphaflega Zagreb, Króatía; nú starfrækt sem hluti af Google LLC (Mountain View, Kalifornía). Stofnað: Photomath 2014; keypt af Google í maí 2022. Eignarhaldsstaða: Alveg í eigu Alphabet Inc. (NASDAQ: GOOGL) síðan 2022. Móðurfélagið, þegar það á við, ber ábyrgð á reglugerðarupplýsingum, fjárhagslegri skýrslugerð og úrlausn ágreiningsefna á fyrirtigastigi.

Hvað kostar Photomath Plus árið 2026?

Viðmiðunarverð árið 2026: Photomath Plus ~$9.99/mán eða ~$69.99/ár; ókeypis útgáfa sýnir grunnlausnir skref fyrir skref; 7 daga ókeypis prufuáskrift. Subger fylgist með lifandi verðum í hverju landi í töflunni hér að neðan þar sem verð eru mismunandi eftir svæðum, gjaldmiðlum og kynningartímabilum. Staðfestu alltaf lifandi verð fyrir þitt land áður en þú skuldbindur þig.

Er til ókeypis útgáfa eða prufuáskrift?

Photomath Plus býður upp á aðgang á grunnstigi, ókeypis prufuáskrift eða freemium efni eftir því hvaða kynning og stigaskrá rekstraraðilans er í gildi. Staðfestu í lifandi verðflokknum hér að neðan áður en þú skuldbindur þig til greiddrar áætlunar.

Hvað gerir Photomath Plus sérstakt árin 2025-2026?

Í stuttu máli: sjá kaflann "Vörulisti og námslíkan" hér að ofan fyrir upplýsingar um aðgreiningar árin 2025-2026. Aðalatriðið er að Photomath Plus er staðsett sem námsaðstoðarmaður í stærðfræði með myndavélarskönnun, keppir við Mathway, Symbolab, Microsoft Math Solver og stærðfræðiefni Khan Academy, með nýjustu vörutilfærslum sem eru samantektar í þeim kafla.

Hvaða vettvanga styður Photomath Plus?

Photomath Plus keyrir á vettvöngum sem taldir eru upp í vettvangastuðningstöflunni hér að ofan. Umfjöllun felur venjulega í sér vef, farsíma og hvaða flokkasértæka fleti sem er (snjallsjónvarp, raddaðstoðarmaður, tengdur bíll, RFID vélbúnaður) sem tengist vöru þess.

Get ég afpantað Photomath Plus hvenær sem er?

Já. Photomath Plus áskriftir er hægt að afpanta úr reikningsyfirlitinu þínu eða með því að hafa samband við þjónustuver. Fyrir skref-fyrir-skref leiðbeiningar sjá Photomath Plus afpöntunarleiðbeiningar á Subger, sem endurspeglar opinbera aðferð og tekur fram hugsanleg tilboð um að halda viðskiptavinum.

Eru til virk tilboð eða kynningarkóðar?

Subger heldur úti lifandi síðum fyrir Photomath Plus tilboð og Photomath Plus kynningarkóða. Báðar síðurnar uppfæra sig eftir því sem tilboð söluaðila breytast, svo athugaðu þær áður en þú gerist áskrifandi.

Styður Photomath Plus viðskiptavini utan heimamarkaðar síns?

Photomath Plus er staðsett í kringum aðalmarkað sinn. Viðskiptavinir utan þess markaðar ættu að sannreyna á eigin vefsíðu rekstraraðilans hvort land þeirra sé stutt áður en þeir skrá sig, þar sem greiðslumátar, tungumálaumfjöllun og eiginleikajafnvægi eru oft mismunandi.

Hvernig meðhöndlar Photomath Plus gögn og friðhelgi?

Persónuverndarvenjur Photomath Plus eru birtar á eigin persónuverndar- eða lögfræðisíðu rekstraraðilans. Lykilspurningar til að sannreyna fyrir þitt notkunartilvik eru staðsetning gagna, geymslustefna, listi yfir undirverktaka og allar samræmisvottanir (eins og SOC 2, ISO 27001, GDPR samræmi) þar sem það á við.

Hvar get ég fylgst með endurnýjunarverði eftir að kynningartímabilinu lýkur?

Photomath Plus sannverðsrekjari Subger skráir kynningarverð, endurnýjunarverð og allar breytingar á miðju tímabili — gagnlegt til að greina sjálfvirkar endurnýjunarhækkanir sem annars gætu farið óséðar.

Hvernig hef ég samband við þjónustuver Photomath Plus?

Photomath Plus birtir rásir fyrir þjónustuver á eigin vefsíðu, venjulega þar á meðal skilaboð í forriti eða innan reiknings, tölvupóst og (eftir rekstraraðila) síma. Fyrir brýn fjármálavandamál er að hringja í gegnum reikningsyfirlitið venjulega fljótlegasta leiðin til að ná í mannlegan fulltrúa.

Byrjaðu með Photomath Plus

Athugaðu lifandi verðflokkinn hér að neðan fyrir núverandi verð í þínu landi, farðu síðan á vefsíðu rekstraraðilans til að skrá þig. Ef þú ert að bera saman valkosti, gefa tengdar Subger leiðbeiningar hér að neðan þér afpöntunarskref, virk tilboð og rekstrarverðsrekstur fyrir Photomath Plus.

Tengdar Subger leiðbeiningar

Verðlag

Mánaðaráætlun

frá 9,99 USD (≈ 1.251,82 kr.)

/mán.

Ársjafngildi

frá 119,88 USD

/ári

Fáanlegt á 1 svæðum
Svæðisbundið verðMonthly
🇺🇸United StatesUSD9,99 USD≈ 1.251,82 kr.

Verð umreiknað á núverandi gengi

Heimild: photomath.comVerð staðfest 2026-03-16

Heimildir

Subger er ekki tengt, stutt af eða tengt Photomath Plus eða móðurfélögum þess. Öll vörumerki, þjónustumerki og lógó tilheyra viðkomandi eigendum. Upplýsingar á þessari síðu eru aðeins veittar í upplýsinga- og samanburðarskyni. Verð og áskriftarupplýsingar eru fengnar úr opinberum heimildum og endurspegla ekki endilega núverandi tilboð — vinsamlegast staðfestið hjá opinberum þjónustuaðila. Ef þú ert fulltrúi þessarar þjónustu og telur að einhverjar upplýsingar séu ónákvæmar, vinsamlegast hafðu samband við okkur á info@subger.com.

Fylgstu með öllum áskriftum þínum á einum stað

Subger hjálpar þér að stjórna áskriftum, finna tilboð og fá tilkynningar um verðbreytingar hjá 1.000+ þjónustum.

Prófaðu Subger ókeypis

#advertisement: Sumar tenglur á þessari síðu kunna að vera hlutdeildartenglur. Ef þú kaupir í gegnum þessar tenglur kann Subger að fá lítið sem eitt þóknun án þess að það kosti þig meira. Þetta hjálpar okkur að halda síðunni ókeypis og halda áfram að veita nákvæmar áskriftarupplýsingar. Við mælum aðeins með þjónustum sem við teljum að séu þess virði.