CrossFit Ljubljana

CrossFit Ljubljana — Tổng quan dịch vụ miễn phí

CrossFit Ljubljana là dịch vụ Workout & Training miễn phí. Xem tính năng, ưu đãi và dịch vụ thay thế bên dưới.

Cập nhật: tháng 7 năm 2026

Giới thiệu CrossFit Ljubljana

CrossFit Ljubljana

CrossFit Ljubljana là một sản phẩm tập luyện & rèn luyện được vận hành bởi CrossFit Ljubljana (chi nhánh CrossFit độc lập). Đánh giá năm 2026 này bao gồm thông tin nền về nhà điều hành, các cấp độ gói hiện tại và các điểm quyết định thực tế trước khi đăng ký. Dịch vụ này thuộc danh mục tập luyện & rèn luyện so với các lựa chọn thay thế trong khu vực và toàn cầu, và quyết định thường dựa trên sự kết hợp các tính năng, tính khả dụng trong khu vực và kinh tế gia hạn chứ không chỉ dựa vào giá niêm yết.

Thông tin nhanh

  • Nhà điều hành: CrossFit Ljubljana (chi nhánh CrossFit độc lập)
  • Trụ sở chính: Ljubljana, Slovenia
  • Tình trạng thị trường công cộng: chi nhánh được cấp phép CrossFit thuộc sở hữu độc lập
  • Thành lập: liên kết với CrossFit Inc. (Boulder, Colorado, US)
  • Danh mục: tập luyện & rèn luyện
  • Các cấp độ hiện tại: Vé ngày / Lớp học đơn lẻ / Gói hàng tháng / Trả trước hàng năm
  • Giá neo (2026): khoảng EUR 70-130/tháng cho gói không giới hạn; vé ngày EUR 15-25

CrossFit Ljubljana là gì?

CrossFit Ljubljana là gói thành viên phòng gym tập luyện được cung cấp tại một chi nhánh địa phương (CrossFit, câu lạc bộ thể hình, hoặc studio nhỏ) với các lớp học nhóm và huấn luyện. Sản phẩm của nó bao gồm quyền truy cập không giới hạn vào phòng gym chi nhánh của nhà điều hành trong giờ mở cửa cùng với các lớp học nhóm (CrossFit WOD, sức mạnh, thể lực), với phí đăng ký định kỳ được thanh toán thông qua hệ thống thanh toán trực tiếp của nhà điều hành hoặc các nền tảng thanh toán qua App Store / Google Play / đối tác. Khách hàng mua gói phù hợp với hồ sơ sử dụng của họ; gói cơ bản phù hợp để dùng thử sản phẩm và các gói cao hơn bổ sung các tính năng như khóa nhập môn / nền tảng có huấn luyện viên cho người mới bắt đầu.

Tại sao chọn CrossFit Ljubljana

Bối cảnh nhà điều hành và hệ sinh thái

CrossFit Ljubljana được điều hành bởi CrossFit Ljubljana (chi nhánh CrossFit độc lập) tại Ljubljana, Slovenia, được thành lập liên kết với CrossFit Inc. (Boulder, Colorado, US). Điều này quan trọng vì danh mục tập luyện & rèn luyện ngày càng được hợp nhất và cấu trúc sở hữu của nhà điều hành (công khai vs. tư nhân, tập đoàn mẹ, phạm vi pháp lý) định hình mức độ hỗ trợ tích cực cho sản phẩm và mức độ ổn định của các điều khoản đăng ký trong các lần gia hạn nhiều năm.

Cấu trúc gói và các cấp độ giá

Các cấp độ gói được chia thành Vé ngày / Lớp học đơn lẻ để dùng thử dịch vụ, Gói hàng tháng cho việc sử dụng hàng ngày và Trả trước hàng năm cho người dùng chuyên sâu hoặc hộ gia đình. Giá neo cho năm 2026: khoảng EUR 70-130/tháng cho gói không giới hạn; vé ngày EUR 15-25. Tham khảo trình theo dõi giá thực tế của Subger cho CrossFit Ljubljana để biết chi phí gia hạn trọn gói sau thuế và chuyển đổi ngoại tệ.

Gói thành viên phòng gym và các tính năng tập luyện

Ngoài các tính năng chính, yếu tố khác biệt của CrossFit Ljubljana trong năm 2025-2026 là việc tiếp tục hoạt động như một chi nhánh CrossFit tại Ljubljana vào năm 2024-2025, cung cấp các lớp học nhóm theo phương pháp luận chính thức của CrossFit Inc. Điều này mang lại cho gói đăng ký một lộ trình đáng tin cậy cho năm tới và phân biệt nó với các nhà điều hành đang vận hành danh mục tập luyện & rèn luyện của họ một cách tự động.

Các tính năng của CrossFit Ljubljana quan trọng trong năm 2026

Điểm nổi bật của bộ tính năng hiện tại:

  • quyền truy cập không giới hạn vào phòng gym chi nhánh của nhà điều hành trong giờ mở cửa
  • các lớp học nhóm (CrossFit WOD, sức mạnh, thể lực)
  • khóa nhập môn / nền tảng có huấn luyện viên cho người mới bắt đầu
  • thiết bị cử tạ Olympic và thể dục dụng cụ
  • ứng dụng di động để đặt lớp
  • thanh toán hàng tháng với tự động gia hạn

Người mua nên coi danh sách này là tiêu chuẩn cho CrossFit Ljubljana trong danh mục tập luyện & rèn luyện — xác nhận tính khả dụng của các tính năng cụ thể cho khu vực của bạn trên trang web của nhà điều hành, vì một số tính năng và tên gói có thể khác nhau giữa các quốc gia.

Giá CrossFit Ljubljana vào năm 2026

Giá tham khảo cho CrossFit Ljubljana vào năm 2026: khoảng EUR 70-130/tháng cho gói không giới hạn; vé ngày EUR 15-25. Các cấp độ gói thường có dạng:

Cấp độTốt nhất choGiá tham khảo (2026)
Vé ngày / Lớp học đơn lẻVận động viên dùng vé ngàyMiễn phí hoặc dùng thử
Gói hàng thángThành viên hàng thángkhoảng EUR 70-130/tháng cho gói không giới hạn
Trả trước hàng nămThành viên trả trước hàng nămXem giá trực tiếp trên trang web của nhà điều hành

Subger kết hợp giá công khai với chi phí thực tế trọn gói (thuế, chuyển đổi ngoại tệ, các mức giá ban đầu khuyến mãi tăng vào lúc gia hạn):

Công cụ SubgerHiển thị gì
Trình theo dõi giá thực tếThay đổi giá niêm yết cộng với các mức giá khuyến mãi lịch sử
Trang ưu đãiGiảm giá đang hoạt động và ưu đãi có thời hạn
Mã khuyến mãiMã có thể kết hợp cho người đăng ký mới và hiện tại
Hướng dẫn hủyHướng dẫn từng bước hủy theo nền tảng thanh toán

Ứng dụng và hỗ trợ nền tảng CrossFit Ljubljana

Nền tảngTình trạng
iOS / Android
Cổng tài khoản web
Thông báo qua email và SMS
Trò chuyện trong ứng dụng hoặc đường dây nóng
Apple Wallet / Google WalletKhi áp dụng
Email hỗ trợ khách hàng

Tính khả dụng của nền tảng cho CrossFit Ljubljana có thể thay đổi theo khu vực và cấp độ — xác nhận tính khả dụng của ứng dụng và các thiết bị được hỗ trợ trên trang web của nhà điều hành trước khi đăng ký.

CrossFit Ljubljana phù hợp với ai

CrossFit Ljubljana có khả năng là lựa chọn phù hợp cho những người mua sau:

  • Thành viên địa phương muốn có chương trình lớp học nhóm và quyền truy cập huấn luyện nhất quán tại một phòng gym khu phố duy nhất — đối tượng mục tiêu cốt lõi của sản phẩm.
  • Người đăng ký tập trung vào danh mục người đặc biệt muốn truy cập không giới hạn vào phòng gym chi nhánh của nhà điều hành trong giờ mở cửa từ một nhà điều hành tập luyện & rèn luyện chứ không phải một nền tảng tổng quát.
  • Người đăng ký hộ gia đình đánh giá các cấp độ gói (Vé ngày / Lớp học đơn lẻ / Gói hàng tháng / Trả trước hàng năm) và sẵn sàng chi trả cho các lớp học nhóm (CrossFit WOD, sức mạnh, thể lực).
  • Người dùng đa thiết bị cần ứng dụng trên các nền tảng được liệt kê ở trên cộng với lộ trình nâng cấp đáng tin cậy khi có thêm thiết bị mới.
  • Người mua nhạy cảm về giá muốn theo dõi các mức giá khuyến mãi thông qua trình theo dõi giá thực tếtrang ưu đãi của Subger trước khi cam kết thanh toán hàng năm.

Câu hỏi thường gặp

CrossFit Ljubljana là gì và ai điều hành nó?

CrossFit Ljubljana là một sản phẩm tập luyện & rèn luyện được vận hành bởi CrossFit Ljubljana (chi nhánh CrossFit độc lập) có trụ sở tại Ljubljana, Slovenia, được thành lập liên kết với CrossFit Inc. (Boulder, Colorado, US). Nó được bán thông qua đăng ký trực tiếp trên trang web và ứng dụng của nhà điều hành, với các khoản thanh toán được xử lý thông qua các nền tảng thanh toán của nhà điều hành.

CrossFit Ljubljana có giá bao nhiêu vào năm 2026?

Các cấp độ hiện tại là Vé ngày / Lớp học đơn lẻ, Gói hàng tháng, Trả trước hàng năm. Giá tham khảo neo cho năm 2026: khoảng EUR 70-130/tháng cho gói không giới hạn; vé ngày EUR 15-25. Xác nhận giá khu vực trực tiếp trên trang web của nhà điều hành trước khi cam kết, vì các chu kỳ khuyến mãi và chuyển đổi ngoại tệ có thể làm thay đổi chi phí gia hạn trọn gói.

Có gói miễn phí hoặc dùng thử miễn phí cho CrossFit Ljubljana không?

Có — Vé ngày / Lớp học đơn lẻ có sẵn mà không cần cam kết thanh toán ngay lập tức.

CrossFit Ljubljana có sẵn ở đâu?

Tính khả dụng tuân theo giấy phép và phạm vi dịch vụ của nhà điều hành neo tại Ljubljana, Slovenia. Xác nhận tính khả dụng trong khu vực trên trang web chính thức trước khi đăng ký, đặc biệt đối với các sản phẩm có danh mục hoặc quy tắc giá cụ thể theo quốc gia.

Bộ tính năng nào của năm 2025-2026 giúp CrossFit Ljubljana nổi bật ngay bây giờ?

Yếu tố khác biệt hiện tại của năm 2025-2026 là việc tiếp tục hoạt động như một chi nhánh CrossFit tại Ljubljana vào năm 2024-2025, cung cấp các lớp học nhóm theo phương pháp luận chính thức của CrossFit Inc. Cùng với các tính năng chính được liệt kê ở trên, điều đó mang lại cho người mua một tín hiệu rõ ràng rằng gói đăng ký đang được phát triển tích cực chứ không chỉ dựa vào danh mục cũ.

CrossFit Ljubljana hỗ trợ những thiết bị và nền tảng nào?

Phạm vi bao phủ bao gồm các nền tảng được hiển thị trong bảng nền tảng ở trên. Các ứng dụng di động, web và (khi áp dụng) Smart TV hiện tại là cách được khuyến nghị để sử dụng dịch vụ; các thiết bị cũ hơn có thể bị loại bỏ trong các bản phát hành tiếp theo khi nhà điều hành tập trung nỗ lực kỹ thuật vào các nền tảng được hỗ trợ.

Làm thế nào để hủy CrossFit Ljubljana?

Hủy thông qua cài đặt tài khoản hoặc gói đăng ký trên nền tảng mà bạn đã mua gói: trang web của nhà điều hành đối với đăng ký trực tiếp, App Store hoặc Google Play đối với mua hàng trong ứng dụng, hoặc cổng thanh toán của đối tác đối với các gói đăng ký được gộp chung. Hướng dẫn hủy của Subger cho CrossFit Ljubljana hướng dẫn từng bước qua từng tuyến đường.

CrossFit Ljubljana có cung cấp gói gia đình hoặc đa người dùng không?

Cấu trúc gói gia đình hoặc đa tài khoản phụ thuộc vào cấp độ. Gói Trả trước hàng năm thường bổ sung hỗ trợ đa hồ sơ hoặc đa thiết bị; gói cơ bản Vé ngày / Lớp học đơn lẻ có thể hạn chế sử dụng đồng thời. Xác nhận giới hạn số lượng người dùng cho mỗi cấp độ trên trang giá trực tiếp trước khi cam kết thanh toán hàng năm.

CrossFit Ljubljana có đáng giá so với các lựa chọn thay thế tập luyện & rèn luyện không?

Giá trị phụ thuộc vào ba yếu tố: sự kết hợp các tính năng cụ thể mà bạn sẽ sử dụng (xem danh sách tính năng ở trên), giá khu vực sau thuế ( trình theo dõi giá thực tế của Subger cho CrossFit Ljubljana đối chiếu giá niêm yết với chi phí gia hạn trọn gói thực tế), và độ tin cậy của lộ trình năm 2025-2026 của nhà điều hành. Người mua nên cân nhắc những điều này cùng nhau thay vì chỉ dựa vào giá niêm yết.

Làm thế nào để theo dõi thay đổi giá cho CrossFit Ljubljana?

Trình theo dõi gia hạn của Subger cho CrossFit Ljubljana ghi lại các thay đổi giá niêm yết cộng với các mức giá khuyến mãi theo thời gian. Kết hợp nó với trang ưu đãi để biết mã giảm giá hiện tại và trang mã khuyến mãi để tiết kiệm có thể kết hợp khi đăng ký.

Bắt đầu với CrossFit Ljubljana

Xác nhận giá khu vực hiện tại trên trang web của nhà điều hành (khoảng EUR 70-130/tháng cho gói không giới hạn; vé ngày EUR 15-25), chọn cấp độ phù hợp với việc sử dụng của bạn (Vé ngày / Lớp học đơn lẻ, Gói hàng tháng là những điểm khởi đầu phổ biến nhất), và kiểm tra trang ưu đãi của Subger cho CrossFit Ljubljana để biết các mức giá khuyến mãi trước khi hoàn tất thanh toán. Theo dõi chi phí gia hạn thực tế của gói đăng ký với trình theo dõi giá thực tế sau khi bạn đã đăng ký.

Hướng dẫn liên quan của Subger

Giá

Có sẵn tại 1 khu vực
Giá khu vựcUnlimited10 Sessions
🇸🇮SloveniaEUR65,00 €50,00 €

Giá được quy đổi theo tỷ giá hiện tại

Nguồn: www.crossfitljubljana.siGiá đã xác minh 2026-03-16

Nguồn

Subger không liên kết, được chứng thực hoặc kết nối với CrossFit Ljubljana hoặc các công ty mẹ của họ. Tất cả nhãn hiệu, nhãn hiệu dịch vụ và logo thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Thông tin trên trang này chỉ được cung cấp cho mục đích thông tin và so sánh. Giá cả và chi tiết gói dịch vụ được lấy từ thông tin công khai và có thể không phản ánh các ưu đãi hiện tại — vui lòng xác minh với nhà cung cấp chính thức. Nếu bạn là đại diện của dịch vụ này và cho rằng thông tin nào đó không chính xác, vui lòng liên hệ với chúng tôi tại info@subger.com.

Quản lý tất cả đăng ký của bạn trong một nơi

Subger giúp bạn quản lý đăng ký, tìm ưu đãi và nhận thông báo về thay đổi giá trên hơn 1.000 dịch vụ.

Dùng thử Subger miễn phí

Affiliate disclosure: Một số liên kết trên trang này có thể là liên kết tiếp thị liên kết. Nếu bạn mua hàng qua các liên kết này, Subger có thể nhận được một khoản hoa hồng nhỏ mà không phát sinh thêm chi phí cho bạn. Điều này giúp chúng tôi duy trì trang web miễn phí và tiếp tục cung cấp thông tin đăng ký chính xác. Chúng tôi chỉ giới thiệu các dịch vụ mà chúng tôi tin là mang lại giá trị.