Eleven Sports PL

Eleven Sports PL — Tổng quan dịch vụ miễn phí

Eleven Sports PL là dịch vụ Video Streaming miễn phí. Xem tính năng, ưu đãi và dịch vụ thay thế bên dưới.

Cập nhật: tháng 7 năm 2026

Giới thiệu Eleven Sports PL

Eleven Sports PL

Eleven Sports PL được vận hành bởi Eleven Sports PL (nhà điều hành phát trực tuyến Ba Lan), có trụ sở chính tại Ba Lan. Eleven Sports PL định vị mình là dịch vụ phát trực tuyến theo đăng ký của Ba Lan được vận hành dưới thương hiệu Eleven Sports PL. Đánh giá năm 2026 này bao gồm các gói hiện tại, giá neo, yếu tố khác biệt năm 2025-2026 quan trọng nhất hiện nay và các tiêu chí quyết định mà người mua nên cân nhắc trước khi đăng ký.

Thông tin nhanh

  • Nhà điều hành: Eleven Sports PL (nhà điều hành phát trực tuyến Ba Lan)
  • Trụ sở chính: Ba Lan
  • Tình trạng thị trường đại chúng: Tư nhân
  • Thành lập / ra mắt: Cuối những năm 2010 cho dòng sản phẩm hiện tại
  • Danh mục: phát trực tuyến
  • Các gói hiện tại: Miễn phí có quảng cáo / dùng thử / Gói tiêu chuẩn / Gói cao cấp
  • Giá neo (2026): Gói miễn phí giới hạn hoặc dùng thử ở gói nhập môn; Khoảng 5-15 PLN / tháng ở gói trả phí chính

Eleven Sports PL là gì?

Eleven Sports PL là dịch vụ phát trực tuyến theo đăng ký của Ba Lan được vận hành dưới thương hiệu Eleven Sports PL. Giao diện cốt lõi của nó cung cấp danh mục phát trực tuyến dành riêng cho Ba Lan cùng với các bộ phim và phim truyền hình gốc và có bản quyền, với việc thanh toán đăng ký được xử lý thông qua quy trình thanh toán tiêu chuẩn của nhà điều hành. Khách hàng chọn gói phù hợp với nhu cầu sử dụng của họ: các gói nhập môn dùng thử sản phẩm, gói trả phí chính dành cho việc sử dụng hàng ngày và các gói cao cấp hơn bổ sung thêm các tính năng như ứng dụng di động, web và Smart TV.

Tại sao chọn Eleven Sports PL

Định vị nhà điều hành và danh mục

Eleven Sports PL (nhà điều hành phát trực tuyến Ba Lan) điều hành Eleven Sports PL từ Ba Lan. Sản phẩm thuộc danh mục phát trực tuyến bằng cách kết hợp danh mục phát trực tuyến dành riêng cho Ba Lan với các bộ phim và phim truyền hình gốc và có bản quyền. So với các nền tảng tổng quát rộng hơn, trọng tâm của nhà điều hành tập trung vào quy trình phát trực tuyến thay vì dàn trải mỏng trên các danh mục liền kề.

Cấu trúc gói và hệ sinh thái

Thang bậc gói được chia thành 3 nhóm - Miễn phí có quảng cáo / dùng thử cho mục đích sử dụng nhập môn, Gói tiêu chuẩn là gói sử dụng hàng ngày tiêu chuẩn và Gói cao cấp dành cho người dùng chuyên sâu hoặc hộ gia đình / nhóm. Xác nhận giá khu vực trực tiếp trên trang web của nhà điều hành và kiểm tra công cụ theo dõi giá thực tế cho Eleven Sports PL của Subger để biết chi phí gia hạn toàn diện sau thuế và chuyển đổi ngoại tệ.

Chiều sâu danh mục và nội dung

Ngoài trải nghiệm chính, khoản đầu tư của nhà điều hành vào các ứng dụng di động, web và Smart TV cũng như tải xuống để xem ngoại tuyến trên thiết bị di động duy trì giá trị của đăng ký vào năm 2026. Vào năm 2024-2025, Eleven Sports PL tiếp tục tinh chỉnh sản phẩm cốt lõi của mình trong danh mục phát trực tuyến cho thị trường Ba Lan - đây là tín hiệu mua hàng trực tiếp năm 2025-2026 phân biệt đề xuất hiện tại với các năm trước.

Các tính năng của Eleven Sports PL quan trọng vào năm 2026

Điểm nổi bật của bộ tính năng hiện tại:

  • danh mục phát trực tuyến dành riêng cho Ba Lan
  • phim và phim truyền hình gốc và có bản quyền
  • ứng dụng di động, web và Smart TV
  • tải xuống để xem ngoại tuyến trên thiết bị di động
  • hồ sơ trẻ em và kiểm soát của phụ huynh
  • hỗ trợ Chromecast và AirPlay

Xác nhận tính khả dụng của tính năng cụ thể trên các trang tiếp thị của nhà điều hành trước khi cam kết, vì phạm vi gói khu vực và các tiện ích bổ sung có thể khác nhau.

Giá Eleven Sports PL vào năm 2026

Giá tham khảo cho Eleven Sports PL vào năm 2026 thường như sau:

GóiTốt nhất choGiá tham khảo (2026)
Miễn phí có quảng cáo / dùng thửNgười xem chấp nhận quảng cáoGói miễn phí giới hạn hoặc dùng thử
Gói tiêu chuẩnNgười đăng ký tiêu chuẩnKhoảng 5-15 PLN / tháng
Gói cao cấpHộ gia đình cao cấpKhoảng 10-25 PLN / tháng

Subger kết hợp giá niêm yết với chi phí toàn diện thực tế (thuế, ngoại tệ, các yếu tố neo khuyến mãi tăng giá khi gia hạn):

Công cụ SubgerHiển thị gì
Công cụ theo dõi giá thực tếThay đổi giá niêm yết cộng với các yếu tố neo khuyến mãi lịch sử
Trang ưu đãiGiảm giá đang hoạt động và ưu đãi có thời hạn
Mã khuyến mãiMã có thể kết hợp cho người đăng ký mới và hiện tại
Hướng dẫn hủyHướng dẫn từng bước hủy theo bề mặt thanh toán

Ứng dụng và hỗ trợ nền tảng Eleven Sports PL

Bề mặtTrạng thái
Điện thoại và máy tính bảng iOS / Android
Smart TV (Samsung, LG, Android TV)Có trên các mẫu chính
Roku / Fire TVCác khu vực được chọn
Chromecast / AirPlay
Trình duyệt web
Bảng điều khiển trò chơiCác nền tảng được chọn

Tính khả dụng của bề mặt khác nhau tùy theo khu vực và gói - xác nhận tính khả dụng của ứng dụng và các thiết bị được hỗ trợ trên trang web của nhà điều hành trước khi đăng ký.

Eleven Sports PL phù hợp với ai

Eleven Sports PL là lựa chọn phù hợp cho những người mua sau:

  • Các hộ gia đình muốn có danh mục giải trí tập trung với các ứng dụng trên thiết bị di động, web và smart tv - đối tượng khán giả cốt lõi của sản phẩm.
  • Người đăng ký tập trung vào danh mục người đặc biệt muốn có danh mục phát trực tuyến dành riêng cho Ba Lan từ một nhà điều hành phát trực tuyến thay vì một nền tảng tổng quát.
  • Người đăng ký hộ gia đình hoặc nhóm đang đánh giá thang bậc gói (Miễn phí có quảng cáo / dùng thử / Gói tiêu chuẩn / Gói cao cấp) và sẵn sàng trả thêm tiền cho các bộ phim và phim truyền hình gốc và có bản quyền.
  • Người dùng đa thiết bị cần ứng dụng trên các bề mặt được liệt kê ở trên cộng với một lộ trình nâng cấp đáng tin cậy.
  • Người mua có ý thức về giá theo dõi các yếu tố neo khuyến mãi thông qua công cụ theo dõi giá thực tếtrang ưu đãi của Subger trước khi cam kết thanh toán hàng năm.

Câu hỏi thường gặp

Ai điều hành Eleven Sports PL và trụ sở chính ở đâu?

Eleven Sports PL được vận hành bởi Eleven Sports PL (nhà điều hành phát trực tuyến Ba Lan), có trụ sở chính tại Ba Lan. Bối cảnh thành lập / ra mắt: Cuối những năm 2010 cho dòng sản phẩm hiện tại. Tình trạng thị trường đại chúng của nhà điều hành là Tư nhân.

Eleven Sports PL có giá bao nhiêu vào năm 2026?

Các gói tham khảo vào năm 2026 là Miễn phí có quảng cáo / dùng thử (Gói miễn phí giới hạn hoặc dùng thử) và Gói cao cấp (Khoảng 10-25 PLN / tháng). Giá khu vực và chu kỳ khuyến mãi khác nhau - xác nhận giá trực tiếp trên trang web của nhà điều hành trước khi cam kết.

Có gói miễn phí hoặc dùng thử miễn phí cho Eleven Sports PL không?

Có - Miễn phí có quảng cáo / dùng thử có sẵn mà không cần cam kết trả phí ngay lập tức.

Eleven Sports PL có sẵn ở đâu?

Eleven Sports PL tuân theo giấy phép và phạm vi dịch vụ của Eleven Sports PL (nhà điều hành phát trực tuyến Ba Lan) có trụ sở tại Ba Lan. Xác nhận tính khả dụng theo khu vực trên trang web chính thức trước khi đăng ký.

Những tính năng nào của năm 2025-2026 làm nên sự khác biệt của Eleven Sports PL hiện nay?

Vào năm 2024-2025, Eleven Sports PL tiếp tục tinh chỉnh sản phẩm cốt lõi của mình trong danh mục phát trực tuyến cho thị trường Ba Lan. Các hạng mục trong lộ trình đáng cân nhắc nhất là ứng dụng di động, web và Smart TV cũng như tải xuống để xem ngoại tuyến trên thiết bị di động - đây là những tín hiệu mua hàng trực tiếp để đánh giá cho năm 2026.

Eleven Sports PL hỗ trợ những thiết bị và nền tảng nào?

Phạm vi bao phủ bao gồm các bề mặt được hiển thị trong bảng nền tảng ở trên. Các ứng dụng di động và web hiện tại là cách được khuyến nghị để sử dụng dịch vụ; các thiết bị cũ hơn có thể bị loại bỏ trong các bản phát hành tiếp theo.

Làm thế nào để hủy Eleven Sports PL?

Hủy thông qua cài đặt tài khoản hoặc đăng ký trên bề mặt bạn đã mua gói: trang web của nhà điều hành đối với đăng ký trực tiếp, App Store hoặc Google Play đối với mua hàng trong ứng dụng, hoặc cổng thanh toán của đối tác đối với đăng ký gói. Hướng dẫn hủy cho Eleven Sports PL của Subger hướng dẫn từng bước qua từng tuyến đường.

Eleven Sports PL có cung cấp gói gia đình, hộ gia đình hoặc doanh nghiệp không?

Các gói cao cấp hơn (Gói cao cấp) thường bổ sung các chỗ ngồi đa hồ sơ, hộ gia đình hoặc doanh nghiệp. Các gói nhập môn có thể hạn chế sử dụng đồng thời. Xác nhận giới hạn chỗ ngồi hoặc hồ sơ cho mỗi gói trên trang giá trực tiếp.

Eleven Sports PL có đáng giá so với các lựa chọn thay thế trong danh mục không?

Giá trị phụ thuộc vào ba yếu tố: sự kết hợp các tính năng bạn thực sự sẽ sử dụng (xem danh sách tính năng ở trên), giá khu vực sau thuế ( công cụ theo dõi giá thực tế cho Eleven Sports PL của Subger đối chiếu giá niêm yết với chi phí gia hạn toàn diện thực tế) và độ tin cậy của lộ trình năm 2025-2026 của nhà điều hành. Hãy cân nhắc những điều này cùng nhau thay vì chỉ dựa vào giá niêm yết.

Làm thế nào để theo dõi thay đổi giá cho Eleven Sports PL?

Công cụ theo dõi gia hạn cho Eleven Sports PL của Subger ghi lại các thay đổi giá niêm yết cộng với các yếu tố neo khuyến mãi theo thời gian. Kết hợp nó với trang ưu đãi để biết mã giảm giá hiện tại và trang mã khuyến mãi để tiết kiệm có thể kết hợp khi đăng ký.

Bắt đầu với Eleven Sports PL

Xác nhận giá khu vực hiện tại trên trang web của nhà điều hành, chọn gói phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn (Miễn phí có quảng cáo / dùng thử, Gói tiêu chuẩn là những lựa chọn phổ biến nhất để bắt đầu) và kiểm tra trang ưu đãi cho Eleven Sports PL của Subger để biết các yếu tố neo khuyến mãi trước khi hoàn tất thanh toán. Theo dõi chi phí gia hạn thực tế của đăng ký bằng công cụ theo dõi giá thực tế sau khi bạn đã đăng ký.

Hướng dẫn liên quan của Subger

Giá

Có sẵn tại 1 khu vực
Giá khu vựcBasicPremium
🇵🇱PolandPLN15,00 PLN30,00 PLN

Giá được quy đổi theo tỷ giá hiện tại

Nguồn: www.elevensports.plGiá đã xác minh 2026-03-16

Nguồn

Subger không liên kết, được chứng thực hoặc kết nối với Eleven Sports PL hoặc các công ty mẹ của họ. Tất cả nhãn hiệu, nhãn hiệu dịch vụ và logo thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Thông tin trên trang này chỉ được cung cấp cho mục đích thông tin và so sánh. Giá cả và chi tiết gói dịch vụ được lấy từ thông tin công khai và có thể không phản ánh các ưu đãi hiện tại — vui lòng xác minh với nhà cung cấp chính thức. Nếu bạn là đại diện của dịch vụ này và cho rằng thông tin nào đó không chính xác, vui lòng liên hệ với chúng tôi tại info@subger.com.

Quản lý tất cả đăng ký của bạn trong một nơi

Subger giúp bạn quản lý đăng ký, tìm ưu đãi và nhận thông báo về thay đổi giá trên hơn 1.000 dịch vụ.

Dùng thử Subger miễn phí

Affiliate disclosure: Một số liên kết trên trang này có thể là liên kết tiếp thị liên kết. Nếu bạn mua hàng qua các liên kết này, Subger có thể nhận được một khoản hoa hồng nhỏ mà không phát sinh thêm chi phí cho bạn. Điều này giúp chúng tôi duy trì trang web miễn phí và tiếp tục cung cấp thông tin đăng ký chính xác. Chúng tôi chỉ giới thiệu các dịch vụ mà chúng tôi tin là mang lại giá trị.