Givelify for Churches

Givelify for Churches — Tổng quan & Giá

Givelify for Churches là dịch vụ Giving & Tithing với các gói bắt đầu từ 99,00 US$/tháng. Xem các mức giá, ưu đãi và dịch vụ thay thế bên dưới.

Cập nhật: tháng 7 năm 2026

Giới thiệu Givelify for Churches

Givelify for Churches là một thương hiệu quản lý nhà thờ và thờ phụng hoạt động ở thị trường chính của nó. Sản phẩm của nó được xây dựng xung quanh lập kế hoạch dịch vụ và lên lịch âm nhạc, phối hợp nhóm và quản lý tình nguyện viên, cũng như tích hợp với các nền tảng quản lý nhà thờ rộng hơn, và nhà điều hành định vị mình là nền tảng quản lý nhà thờ hoặc nhóm thờ phụng, cạnh tranh với Planning Center, Subsplash, ChurchTrac, và Faithlife.

Những sự kiện nhanh · Nhà điều hành: Givelify for Churches hoặc công ty giáo hội công nghệ mẹ của nó · Trụ sở chính: thị trường chính của nó · Thành lập: những năm 2000-2010 · Niêm yết / quyền sở hữu: nhà cung cấp công nghệ giáo hội tư nhân · Giá cơ bản: phí hàng tháng trên mỗi nhà thờ tùy theo quy mô hội thánh, thường là $25-$200/tháng cho các nhà thờ nhỏ đến trung bình; việc thêm nhóm tình nguyện viên được định giá riêng

Givelify for Churches là gì?

Givelify for Churches hoạt động trong danh mục quản lý nhà thờ và thờ phụng. Bề mặt sản phẩm tập trung vào lập kế hoạch dịch vụ và lên lịch âm nhạc, với thương hiệu cũng bao gồm phối hợp nhóm và quản lý tình nguyện viên cũng như tích hợp với quản lý nhà thờ rộng hơn. Khách hàng thường sử dụng Givelify for Churches như một phần của quy trình hàng ngày của họ trong danh mục này, đó là lý do tại sao hồ sơ nhà điều hành, sự phù hợp với thị trường địa phương và giá gia hạn quan trọng cùng với danh sách tính năng.

Hồ sơ nhà điều hành

Nhà điều hành pháp lý là Givelify for Churches hoặc công ty giáo hội công nghệ mẹ của nó. Trụ sở chính: thị trường chính của nó. Thành lập: những năm 2000-2010. Tình trạng quyền sở hữu: nhà cung cấp công nghệ giáo hội tư nhân. Để tuân thủ, giải quyết tranh chấp và báo cáo công ty, các trang liên hệ và pháp lý của chính nhà điều hành là tài liệu tham khảo có thẩm quyền.

Tại sao chọn Givelify for Churches

Định vị và trọng tâm sản phẩm

Givelify for Churches được định vị là nền tảng quản lý nhà thờ hoặc nhóm thờ phụng, cạnh tranh với Planning Center, Subsplash, ChurchTrac, và Faithlife. Trọng tâm đó hình thành mô hình định giá của nó, các tích hợp mà nó ưu tiên, và phân khúc khách hàng mà nó nhắm đến ở thị trường chính của nó.

Phạm vi tính năng

Dịch vụ được cung cấp với các khả năng được đặt tên sau đây:

  • Công cụ xây dựng kế hoạch dịch vụ với bài hát, kinh thánh và ghi chú
  • Lên lịch tình nguyện viên nhóm thờ phụng và nhắc nhở
  • Thư viện âm nhạc với sơ đồ hợp âm và thay đổi khóa
  • Các công cụ theo dõi tập luyện và giao tiếp nhóm
  • Tích hợp với các nền tảng quản lý nhà thờ rộng hơn
  • Ứng dụng di động cho các nhà lãnh đạo thờ phụng và nhóm
  • Hỗ trợ đa cơ sở nơi áp dụng

Lập kế hoạch dịch vụ và phối hợp nhóm

Qua năm 2024-2026, Givelify for Churches tiếp tục đầu tư vào các công cụ lập kế hoạch dịch vụ và nhóm thờ phụng cho các nhà thờ. Thị trường đăng ký công nghệ giáo hội cạnh tranh với Planning Center, Subsplash, ChurchTrac, và Faithlife. ## Giá cả năm 2026

Givelify for Churches công bố giá kế hoạch trên trang web của riêng mình, và mức giá được hiển thị cho bất kỳ người dùng nào tùy thuộc vào quốc gia, tiền tệ và giai đoạn quảng cáo đang hoạt động. Giá cơ bản: phí hàng tháng trên mỗi nhà thờ tùy theo quy mô hội thánh, thường là $25-$200/tháng cho các nhà thờ nhỏ đến trung bình; việc thêm nhóm tình nguyện viên được định giá riêng. Subger theo dõi các thay đổi kế hoạch từng quốc gia, vì vậy luôn xác minh mức giá trực tiếp cho thị trường của bạn trong bảng giá bên dưới mô tả này trước khi cam kết.

TầngBạn nhận được gì
Miễn phí / khởi độngKế hoạch nhập cảnh nhà thờ nhỏ với các tính năng cốt lõi
Nhà thờ tiêu chuẩnTầng giữa cho các hội thánh điển hình
Đa cơ sở / mạngTầng cao hơn cho các nhà thờ đa cơ sở
Gói với các sản phẩm chị emChiết khấu khi gói với nền tảng quản lý nhà thờ rộng hơn
Những gì cần kiểm traNơi trên Subger
Giá cả hiện tại ở quốc gia của bạnBảng giá bên dưới mô tả này
Hướng dẫn hủy từng bướcCách hủy Givelify for Churches
Ưu đãi hoạt độngGivelify for Churches deals
Mã khuyến mãiGivelify for Churches promo codes
Giá gia hạn so với giá giới thiệuGivelify for Churches true-price tracker

Các ứng dụng và hỗ trợ nền tảng Givelify for Churches

Nền tảngPhạm vi
WebCó — bề mặt lập kế hoạch chính
Ứng dụng iOSCó — cho nhóm dịch vụ
Ứng dụng AndroidCó — cho nhóm dịch vụ
EmailLên lịch và email nhắc nhở
Tích hợpBộ Planning Center, Subsplash, ProPresenter
Hỗ trợ khách hàngEmail và trò chuyện

Lập kế hoạch dịch vụ và phối hợp nhóm chi tiết

Dựa trên các điểm được nêu ra trước đó trong mô tả này, vị trí 2025-2026 của Givelify for Churches tập trung vào các yếu tố khác biệt vừa được tóm tắt. Đối với các quyết định mua hàng và ngân sách cá nhân năm 2025-2026, các câu hỏi thực tế cho Givelify for Churches là hành vi tỷ lệ gia hạn sau bất kỳ quảng cáo giới thiệu, các tính năng chính xác được mở khóa ở mỗi tầng, phạm vi phương thức thanh toán và ngôn ngữ và kênh hỗ trợ khách hàng.

Những yếu tố này thường vượt trội hơn số lượng tính năng thô khi so sánh Givelify for Churches với các tùy chọn cạnh tranh.

Các trường hợp sử dụng phù hợp với Givelify for Churches

  • Các nhà lãnh đạo thờ phụng xây dựng kế hoạch dịch vụ hàng tuần
  • Các giám đốc âm nhạc lên lịch các ca sĩ chính và nhạc công
  • Các nhà thờ đa cơ sở phối hợp các dịch vụ chung
  • Các tình nguyện viên kiểm tra lịch và xác nhận tính khả dụng
  • Thư viện âm nhạc được chia sẻ trên các nhóm thờ phụng

Danh sách kiểm tra mua hàng trước khi bạn cam kết

Trước khi đăng ký Givelify for Churches, hãy xem qua danh sách kiểm tra ngắn này:

  • Xác nhận giá trực tiếp ở quốc gia của bạn trong bảng giá bên dưới mô tả này; danh sách giá của nhà cung cấp khác nhau theo khu vực và tiền tệ.
  • Lưu ý tỷ lệ gia hạn, không chỉ tỷ lệ giới thiệu — nhiều nhà khai thác trong không gian quản lý giáo hội và thờ phụng giảm giá kỳ hạn đầu tiên và quay trở lại gia hạn cao hơn.
  • Kiểm tra xem tầng bạn đang chọn có bao gồm các tính năng được trích dẫn ở trên hay không; các tầng nhập cảnh thường giới hạn các khả năng hữu ích nhất.
  • Xem lại hướng dẫn hủy Givelify for Churches để bạn biết cách thoát nếu sản phẩm không phù hợp.
  • Đối với các triển khai hộ gia đình, gia đình hoặc nhóm, xác thực hỗ trợ đa người dùng trên tầng cao hơn thay vì kế hoạch khởi động.

Các câu hỏi thường gặp

Givelify for Churches được điều hành bởi ai và nó được đặt tại đâu?

Givelify for Churches được điều hành bởi Givelify for Churches hoặc công ty giáo hội công nghệ mẹ của nó, có trụ sở chính ở thị trường chính của nó. Thành lập: những năm 2000-2010. Tình trạng quyền sở hữu: nhà cung cấp công nghệ giáo hội tư nhân. Nhóm mẹ, khi áp dụng, chịu trách nhiệm về công khai quy định, báo cáo tài chính và giải quyết tranh chấp cấp công ty.

Givelify for Churches có giá bao nhiêu năm 2026?

Giá cơ bản năm 2026: phí hàng tháng trên mỗi nhà thờ tùy theo quy mô hội thánh, thường là $25-$200/tháng cho các nhà thờ nhỏ đến trung bình; việc thêm nhóm tình nguyện viên được định giá riêng. Subger theo dõi giá cả cụ thể theo quốc gia trong bảng bên dưới mô tả này vì giá khác nhau tùy theo khu vực, tiền tệ và giai đoạn quảng cáo. Luôn xác minh mức giá trực tiếp cho quốc gia của bạn trước khi cam kết.

Có tầng miễn phí hoặc bản dùng thử không?

Givelify for Churches cung cấp quyền truy cập cấp nhập cảnh, bản dùng thử miễn phí hoặc nội dung freemium tùy thuộc vào quảng cáo hiện tại và danh sách tầng của nhà khai thác ở trên. Xác nhận trong bảng giá trực tiếp bên dưới trước khi cam kết với một kế hoạch trả tiền.

Điều gì làm cho Givelify for Churches khác biệt năm 2025-2026?

Nói ngắn gọn: xem phần "Lập kế hoạch dịch vụ và phối hợp nhóm" ở trên để biết chi tiết yếu tố khác biệt 2025-2026. Khung nội dung tiêu đề là Givelify for Churches được định vị là nền tảng quản lý nhà thờ hoặc nhóm thờ phụng, cạnh tranh với Planning Center, Subsplash, ChurchTrac, và Faithlife, với các bước sản phẩm gần đây được tóm tắt trong phần đó.

Givelify for Churches hỗ trợ những nền tảng nào?

Givelify for Churches chạy trên các nền tảng được liệt kê trong bảng hỗ trợ nền tảng ở trên. Phạm vi bao gồm các bề mặt web, di động và bất kỳ danh mục nào dành riêng cho danh mục (Smart-TV, trợ lý thoại, ô tô kết nối, phần cứng RFID) có liên quan đến sản phẩm của nó.

Tôi có thể hủy Givelify for Churches bất kỳ lúc nào không?

Có. Các đăng ký Givelify for Churches có thể được hủy từ bảng điều khiển tài khoản của bạn hoặc bằng cách liên hệ với hỗ trợ khách hàng. Để xem hướng dẫn từng bước, hãy xem hướng dẫn hủy Givelify for Churches trên Subger, phản ánh quy trình chính thức và lưu ý bất kỳ ưu đãi giữ lại nào.

Có ưu đãi hoạt động hoặc mã khuyến mãi không?

Subger duy trì các trang trực tiếp cho Givelify for Churches dealsGivelify for Churches promo codes. Cả hai trang đều làm mới khi các ưu đãi của nhà cung cấp thay đổi, vì vậy hãy kiểm tra chúng trước khi đăng ký.

Givelify for Churches có hỗ trợ khách hàng bên ngoài thị trường nhà của nó không?

Givelify for Churches được định vị xung quanh thị trường chính của nó. Khách hàng bên ngoài thị trường đó nên xác minh trên trang web của nhà điều hành xem quốc gia của họ có được hỗ trợ hay không trước khi đăng ký, vì phương thức thanh toán, phạm vi ngôn ngữ và tính chất ngang hàng tính năng thường khác nhau.

Givelify for Churches xử lý dữ liệu và quyền riêng tư như thế nào?

Các thực tiễn quyền riêng tư của Givelify for Churches được công bố trên trang pháp lý hoặc quyền riêng tư của chính nhà điều hành. Các câu hỏi chính cần xác minh cho trường hợp sử dụng của bạn là vị trí dữ liệu, chính sách giữ lại, danh sách bộ xử lý phụ và bất kỳ chứng chỉ tuân thủ nào (chẳng hạn như SOC 2, ISO 27001, căn chỉnh GDPR) nơi có liên quan.

Tôi có thể theo dõi giá gia hạn ở đâu sau khi giai đoạn giới thiệu kết thúc?

Trình theo dõi giá thực Givelify for Churches của Subger ghi lại tỷ lệ giới thiệu, tỷ lệ gia hạn và bất kỳ thay đổi giữa kỳ nào — hữu ích để bắt các mức tăng gia hạn tự động có thể không được chú ý.

Làm cách nào để liên hệ với hỗ trợ khách hàng Givelify for Churches?

Givelify for Churches công bố các kênh hỗ trợ khách hàng trên trang web của riêng mình, thường bao gồm tin nhắn trong ứng dụng hoặc trong tài khoản, email và (tùy thuộc vào nhà điều hành) điện thoại. Đối với các vấn đề về thanh toán khẩn cấp, việc phát hành thông qua bảng điều khiển tài khoản thường là cách nhanh nhất để tiếp cận một tác nhân con người.

Bắt đầu với Givelify for Churches

Kiểm tra bảng giá trực tiếp bên dưới mô tả này để biết mức giá hiện tại ở quốc gia của bạn, sau đó đi tới trang web của nhà điều hành để đăng ký. Nếu bạn đang so sánh các tùy chọn, các hướng dẫn Subger có liên quan bên dưới cung cấp cho bạn các bước hủy, ưu đãi hoạt động và theo dõi giá gia hạn cho Givelify for Churches.

Hướng dẫn Subger liên quan

Giá

Gói hàng tháng

từ 99,00 US$

/tháng

Tương đương hàng năm

từ 1.188,00 US$

/năm

Có sẵn tại 1 khu vực
Giá khu vựcPremium
🇺🇸United StatesUSD99,00 US$

Giá được quy đổi theo tỷ giá hiện tại

Nguồn: www.givelify.comGiá đã xác minh 2026-03-18

Nguồn

Subger không liên kết, được chứng thực hoặc kết nối với Givelify for Churches hoặc các công ty mẹ của họ. Tất cả nhãn hiệu, nhãn hiệu dịch vụ và logo thuộc về chủ sở hữu tương ứng. Thông tin trên trang này chỉ được cung cấp cho mục đích thông tin và so sánh. Giá cả và chi tiết gói dịch vụ được lấy từ thông tin công khai và có thể không phản ánh các ưu đãi hiện tại — vui lòng xác minh với nhà cung cấp chính thức. Nếu bạn là đại diện của dịch vụ này và cho rằng thông tin nào đó không chính xác, vui lòng liên hệ với chúng tôi tại info@subger.com.

Quản lý tất cả đăng ký của bạn trong một nơi

Subger giúp bạn quản lý đăng ký, tìm ưu đãi và nhận thông báo về thay đổi giá trên hơn 1.000 dịch vụ.

Dùng thử Subger miễn phí

Affiliate disclosure: Một số liên kết trên trang này có thể là liên kết tiếp thị liên kết. Nếu bạn mua hàng qua các liên kết này, Subger có thể nhận được một khoản hoa hồng nhỏ mà không phát sinh thêm chi phí cho bạn. Điều này giúp chúng tôi duy trì trang web miễn phí và tiếp tục cung cấp thông tin đăng ký chính xác. Chúng tôi chỉ giới thiệu các dịch vụ mà chúng tôi tin là mang lại giá trị.